முப்பத்திரண்டு (32) கடற்படை நிவாரணக் குழுக்கள் வெள்ள நிவாரணப் பணிகளில்

கடும் மழை காரணமாக மேற்கு, தெற்கு மற்றும் சபரகமுவ மாகாணங்களில் ஏற்பட்டுள்ள வெள்ள ஆபாயத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு நிவாரணம் வழங்குவதற்காக கொழும்பு, கம்பஹ, களுத்துறை, காலி மற்றும் இரத்னபுரி மாவட்டங்களை உள்ளடக்கி 32 நிவாரண குழுக்களை கடற்படை நிறுத்தியுள்ளது. இந்த நிவாரண குழுக்கள் இன்றைய தினமும் தொடர்ந்து (2021 ஜூன் 07) வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு நிவாரணம் வழங்கி வருகிறது.

மேலும், கடும் மழை காரணமாக கிங் ஆற்றில் நீர்மட்டம் உயர்ந்ததால் வக்வெல்ல பாலத்தில் சிக்கியிருந்த பதிவுகள் மற்றும் பிற குப்பைகளை நீர்ப்பாசனத் துறையின் உதவியுடன் 2021 ஜூன் 6 ம் திகதி கடற்படை அகற்றியதுடன் இது மூலம் வெள்ள அபாயங்கள் ஏற்படாமல் தடுக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டது.

மேலும், கம்பஹ மாவட்டத்தில் பெய்த கனமழையால், ஜா-எல தண்டுகங்கை ஒயவின் கரைகள் சுற்றியுள்ள கிராமங்கள் வௌளம் ஏற்படும் அபாயத்தில் இருந்தது, வெள்ளம் ஏற்படாமல் தடுக்க கடற்படை, இராணுவம் மற்றும் காவல்துறை 2021 ஜூன் 06 ஆம் திகதி மணல் மூட்டைகளைப் பயன்படுத்தி வாங்கிகளை சரிசெய்ய ஒரு நடவடிக்கையை மேற்கொண்டது.

மேலும், வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு நிவாரணம் வழங்க கூடுதல் குழுக்களை அனுப்ப கடற்படை தொடர்ந்து முயன்று வருகிறது.