சைனா கடற்படைக்கு சொந்த மூன்று கப்பல்கள் கொழும்பு துறைமுகத்துக்கு வரும்
 

சைனா கடற்படைக்கு சொந்த ‘ லியுஷு ,சென்யா மற்றும் கின்காயு ஆகிய மூன்று கப்பல்கள் இன்று 17 கொழும்பு துறைமுகத்துக்கு அடைந்தன. ஒற்றுமை சுற்றுலாவுக்கு வந்த அக் கப்பல்கள் இலங்கை கடற்படையினர் பாரம்பரியெனைய வரவேற்கப்பட்டன.

இப் கப்பல்களில் கட்டளை அதிகாரியாக நடவடிக்கை செய்யும் சைனா பகப்பல் குழுவின் உப பணியாளர் குழு தலைவர் ரியர் அத்மிரால் யூ மென்ஜியன் மற்றும் கப்பல்களில் கட்டளை அதிகாரிகள் நாலை கடற்படை தலைமையகத்தில் கடற்படை தளபதி வயிஸ் அத்மிரால் ரவீந்திர விஜேகுணரத்ன அவர்கள் சந்திப்பார்கள்.

இருவலத்தலை நண்பனையை வளர்க்காக வலிசர கடற்டபடை மைதாணத்தில் கப்பல் குழு மற்றும் கடற்படை விளையாட்டு குழு இடையே கால் பந்து போட்டிகள் நடைபெறுடன் இலங்கை கடற்படையினருடன் கடற்படை பயிற்ச்சிகள் நடைக்கப்படும். இப் கப்பல்கள் ஜனவரி மாதம் 21 திகதி திரும்பி புறப்படும்.