சுற்றுச்சூழல் மாநாடு மற்றும் வனரோபா தேசிய மர நடுகை திட்டத்தில் கடற்படை தலபதி இணைந்துள்ளார்.
 

சுற்றுச்சூழல் மாநாடு மற்றும் வனரோபா தேசிய மர நடுகை திட்டத்தில் நிகழ்கின்ற தேசிய மர நடுகை தினம் முன்னிட்டு கினிசீரியா நாற்றுகள் ஒரு பில்லியன் நடவு தேசிய திட்டம் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன தலைமையில் நேற்று திருகோணமலையிள் தொடங்கியது.

ஜனாதிபதி மூலம் கந்தளாய் வனத்தில் கருங்காலி மரம் நடுகைப்பட்டு ஆயுதப்படைகள், பொலிஸ், சிவில் பாதுகாப்புப் படை மற்றும் பள்ளி குழந்தைகளுடன் இரண்டு ஹெக்டேர் பகுதியில் 2000 நாற்றுகள் நடவு வேலைத்திட்டத்திலும் அவர் கலந்துகொன்டார்.

இந்நிகழ்வில் மத குருமார்கள், எதிர்க்கட்சித் தலைவர் ஆர் சம்பந்தன், அமைச்சர் காமினி ஜயவிக்ரம பெரெரா, பிரதி அமைச்சர்களான அனுராத ஜயரத்ன மற்றும் சுசந்த புஞ்சிநிலமே, கிழக்கு மாகாண ஆளுநர் ஒஸ்டின் பெர்னான்டோ, முதலமைச்சர் நசீர் அகமத், கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரால் ரவீந்திர விஜேகுனரத்ன ஆகும் ஏராளமான அவர்கள் கலந்துக்கொண்டனர்.

சூழலை பாதுகாக்கும் பங்களித்தமைக்காக கிழக்கு கடற்படை பகுதி தளபதி ரியர் அட்மிரல் டிராவிஸ் சின்னையாவுக்கு இங்கே அதிமேதகு ஜனாதிபதிவின் சான்றிதழ் வழங்கப்பட்டது.