கோமரங்கடவல ரங்கிரி உல்பத் விஹாரயில் கட்டப்பட்ட இருமாடி வாழிடமாளிகை மற்றும் தான மண்டபம் ஜனாதிபதி திறந்து வைத்தார்.
 

திருகோணமலை, கோமரங்கடவல ரங்கிரி உல்பத் விஹாரயில் கட்டப்பட்ட இருமாடி வாழிடமாளிகை மற்றும் தான மண்டபம் திறப்பு விழா அதிமேதகு ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன தலைமையில் நேற்று நடைபெற்றது. இந்நிகழ்வில் கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரால் ரவீந்திர விஜேகுனரத்ன அவரும் கலந்துக்கொண்டார்.

இந்நிகழ்வில் ஜனாதிபதி மூலம் வாழிடயை வாழிடமாளிகைல் வைக்கப்பட்டு புஷ்ப அஞ்சலி வழங்கப்பட்டது. மற்றும் இப் பிரதேசத்தில் 05 விஹரகளுக்கு “பூஜாபூமி” செய்கிறார்களே வழங்கப்பட்டது இந்நிகழ்வுக்கு அமரபுர ஹி சத்தர்ம வந்ச மகா நிக்காய தலைவரான அஹுங்கல்லே ஹி சீல விசுத்தி மகாசங்க சுவாமி உட்பட மகா சங்கத்தினர், அமைச்சர் காமினி ஜயவிக்ரம பெரெரா, கிழக்கு மாகாண ஆளுநர் ஒஸ்டின் பெர்னான்டோ, ஆயுதப்பட சிரேஷ்ட அதிகாரிகள் மற்றும் பிரதேச மக்கல் கலந்துக்கொண்டனர்.