முள்ளிக்குளத்தில் பொதுமக்கள் பாவனைக்கென மேலும் 100 ஏக்கர் காணி கடற்படையினரால் விடுவிப்பு
 

வடக்கு மற்றும் கிழக்கு மாகாணங்களில் இடம்பெயர்ந்துள்ள மக்களை மீள குடியமர்த்தும் ஜனாதிபதியின் திட்டத்திற்கு அமைவாக முள்ளிக்குளம் பகுதியில் பொதுமக்கள் பாவனைக்கென மேலும் சுமார் 100 ஏக்கர் காணிகள் இலங்கை கடற்படையினரால் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளது.

வடமேல் கடற்படை தளத்திற்கு விஜயம் மேற்கொடிருந்த கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் ரவீந்திர விஜேகுனரத்ன அவர்களை முள்ளிக்குள பிரதேச மக்கள் சந்தித்தபோது அவர்களிடையே இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலின் பின் காணி விடுவிப்பது தொடர்பாக கடற்படைத்தளபதி உறுதியளித்தார்.

குறித்த கலந்துரையாடலின் பயனாக முள்ளிக்குளம் பகுதியில் மீள்குடியேறி வசித்துவரும் பொதுமக்களின் 100 ஏக்கர் விவசாயக்காணிகளை விடுவிப்பதற்கு கடற்படை உறுதியளித்துள்ளது.

மேலும், உடனடி மீள்குடியேற்ற நடவடிக்கைகளுக்கு இலங்கை கடற்படை தமது பூரண ஒத்துழைப்புக்களை வழங்குவதாகவும் இப்பகுதியல் தமது சேமலாப, நலன்புரி திட்டங்களை முன்னெடுக்கவுள்ளதாகவும் கடற்படை தெரிவித்துள்ளது.

இந்நிகழ்வில் மன்னார் பரப்பளவில் நடிப்பு பேராயர் ரெவ் விக்டர் சூசை அருட்தந்தை, அரிப்பு கிரிஸ்துவர் திருச்சபையின் மார்க்ஸ் அருட்தந்தை, தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பின் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் திரு செல்வம் அடைகளநாதன் இலங்கை தமிழரசுக் கட்சியின் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சார்லஸ் நிமலனாதன் மூசாலி பகுதி மாவட்ட செயலாலர்.செல்வதுரை கெதீஷ்வரன் வடமேற்குக் கடற்படை கட்டளை தளபதி, ரியர் அட்மிரல் ரசிக திசாநாயக்க ஆகிய சிரேஷ்ட கடற்படை அதிகாரிகள் உள்ளிட்ட பலர் கலந்து கொண்டனர்.