இந்தோனேசிய கடற்படை கப்பல் க்ரி பங் டோமோ கொழும்பு வருகை
 

நல்லெண்ண விஜமொன்றை மேற்கொண்டு இந்தோனேசியாவின் கடற்படை கப்பல் “க்ரி பங் டோமோ” இன்று (ஒக்டோபர், 19) இலங்கை வந்தடைந்துள்ளது. கொழும்பு துறைமுகத்திற்கு வருகை தந்த குறித்த கப்பலினை இலங்கை கடற்படையினர் கடற்படை மரபுகளுக்கமைய மரியாதை செலுத்தி வரவேற்றுள்ளன. குறித்த நிகழ்வுக்காக இந்தோனேசிய தூதரகத்தின் அதிகாரிகளும் கழந்துக்கொன்டனர்.

அதன் பிரகு கப்பலின் கட்டளை அதிகாரி கேப்டன் ஹேரி ட்ரைவுபோவோ அவர்கள் உட்பட இந்தோனேசிய பிரதிநிதிகள் மேற்கு கடற்படை கட்டளை தலைமையகத்தில் வைத்து மேற்கு கடற்படை கட்டளையின் துனை தளபதி கொமடோர் சநத் உத்பல அவர்களை சந்திதித்துள்னைர். இச் சந்திப்பில் இருதரப்பு முக்கியத்துவம் வாய்ந்த பல்வேறுபட்ட விடயங்கள் தொடர்பாக கலந்துரையாடப்பட்டதுடன் நினைவுச் சின்னங்களையும் பரிமாறிக் கொள்ளப்பட்டன.

மேலும், மூன்று நாட்கள் தரித்திருக்கவுள்ள இக்கப்பலின் சிப்பந்திகள் இலங்கை கடற்படையினரால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ள விளையாட்டு நிகழ்வுகள் உட்பட பல்வேறு நிகழ்வுகளில் பங்கேற்கவுள்ளனர். இதேவேளை, குறித்த கப்பல் இம்மாதம் (ஒக்டோபர்) 21ஆம் திகதி புறப்படவுள்ளது.