தெற்கு கடற்படை பகுதித் தளபதி ஹம்பாந்தோட்டை துறைமுகத்திற்கு ஒரு கண்காணிப்பு விஜயம்

தெற்கு கடற்படை பகுதித் தளபதி பின்புற அட்மிரல் கஸ்ஸப போல், செப்டம்பர் 11, 2019 அன்று ஹபந்தோட்டை துறைமுகத்திற்கு பாதுகாப்பு கண்காணிப்பு விஜயம் ஒன்றை மேற்கொண்டார்.

விரைவான அதிரடி மண்டலங்கள், சர்வதேச கப்பல்கள் மற்றும் துறைமுக பாதுகாப்பு அலுவலகம் மற்றும் செயல்பாட்டு அறை ஆகியவற்றின் பாதுகாப்புத் திட்டம் உள்ளிட்ட துறைமுக பாதுகாப்பு முறைக்கு பகுதித் தளபதி தனது சிறப்பு கவணத்தை செலுத்தினார்.

மேலும், ஹம்பாந்தோடை துறைமுகத்தின் தற்போதைய பாதுகாப்புத் திட்டம் குறித்து ஏ.ஐ.சி மற்றும் ‘ஹம்பாந்தோடை’ கடற்படை வரிசைப்படுத்தல் அதிகாரி பகுதித் தளபதிக்கு விளக்கினார். பாதுகாப்பு கடமைகளில் கடற்படை பணியாளர்களின் சேவையும் அர்ப்பணிப்பும் பகுதி தளபதியால் பாராட்டப்பட்டது. சம்பந்தப்பட்ட பாதுகாப்பு தொடர்பான மேலும் விஷயங்கள் குறித்து அந்தந்த பணியாளர்களுக்கு அவர் அறிவுறுத்தினார், மேலும் இலங்கை கடற்படையை நம்பியிருக்கும் பாதுகாப்பின் பொறுப்பை சுட்டிக்காட்டினார்.

கடற்படை அதிகாரி பொறுப்பாளர் (NOIC) ஹம்பாந்தோட்டை, கட்டளைத் துறைத் தலைவர்கள் மற்றும் பிற அதிகாரிகள் இந்த விஜயத்தில் கலந்து கொண்டனர்.