இலங்கை கடற்படை கப்பல் சிக்ஷாவில் நடைபெற்ற இன்டர் கமாண்ட் காம்பாட் போட்டி

லேண்ட் வார்ஃபேர் தொடர்பான தேவையான அறிவை வழங்குவதற்காக இன்டர் கமாண்ட் காம்பாட் போட்டி (ஐ.சி.சி.சி) வடிவமைக்கப்பட்டது மற்றும் 12 வது ஓ.ஜே.டி மற்றும் 10 வது எஸ்ஓபி இன்டர் கமாண்ட் காம்பாட் போட்டி 2019 செப்டம்பர் 03 முதல் 12 செப்டெம்பர் வரை எஸ்.எல்.என்.எஸ் சிக்ஷாவில் நடைபெற்றது.

போட்டி மூன்று கட்டங்களின் கீழ் மற்றும் ஒவ்வொரு OJT மற்றும் SOP ஸ்ட்ரீம்களுக்கும் பல படிகளில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது. OJT ஸ்ட்ரீமின் கீழ், தெற்கு மற்றும் வெஸ்டர்ன் கட்டளைகள் சாம்பியன்ஷிப் மற்றும் இரண்டாம் இடங்களைப் பெற்றன, SOP ஸ்ட்ரீமில் வடக்கு மற்றும் மேற்கு கட்டளை முறையே அந்த இடங்களைப் பெற்றன.

நிறைவு விழா மற்றும் விருதுகள் விநியோகம் செப்டம்பர் 12, 2019 அன்று பிரதம விருந்தினராக கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வாவின் அன்பான பங்கேற்புடன் நடைபெற்றது. கமாண்டன்ட் கடற்படை காலாட்படை பின்புற அட்மிரல் பிரெட் செனவிரத்னே, தளபதி வட மத்திய கடற்படை கட்டளை பின்புற அட்மிரல் சுதத் குருகுலசூரி மற்றும் கடற்படை தலைமையகத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் பல அதிகாரிகள் மற்றும் அனைத்து 7 கடற்படை கட்டளைகளும் நிறைவு விழாவில் பங்கேற்றன.

அனைத்து கட்டளைகளின் மதிப்பெண்களின் துப்பாக்கிச் சூடு நிகழ்ச்சிகளால் பார்வையாளர்கள் மிகுந்த மகிழ்ச்சி அடைந்தனர்.இலங்கை கடற்படையின் கடல் துருப்புக்கள் பார்வையாளர்களால் மிகவும் பாராட்டப்பட்டன.