சட்டவிரோதமாக மீன்பிடி நடவடிக்கையில் ஈடுபட்ட நான்கு நபர்கள் கடற்படையினரால் கைது.

இன்று (பெப்ரவரி 19) காலை அல்லைப்பிட்டி பகுதியில் கடலில் சட்டவிரோதமாக மீன்பிடித்த நான்கு பேரை இலங்கை கடற்படை கைது செய்தது.

நாட்டைச் சேர்ந்த மீன்வளம் மற்றும் நீர்வளத்தைப் பாதுகாப்பதற்காக கடற்படை தீவின் நீரில் வழக்கமான நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருகிறது. யாழ்ப்பாணத்தின் அல்லைப்பிட்டி நகரிலிருந்து கடல் பகுதியில் நடத்தப்பட்ட இதேபோன்ற நடவடிக்கையின் போது, கடற்படை இந்த 04 சந்தேக நபர்களையும் சட்டவிரோதமாக பிடிக்கப்பட்ட 1,795 கடல் அட்டைகள் மற்றும், ஒரு டிங்கி சில டைவிங் உபகரணங்களுடன் கடற்படையால் கைப்பற்றப்பட்டன.

கைது செய்யப்பட்ட நபர்கள் 19 முதல் 30 வயது வரை அதே பகுதியில் வசிப்பவர்களாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சந்தேக நபர்கள் கடல் அட்டைகளுடன், டிங்கி மற்றும் பிற டைவிங் உபகரணங்கள் ஆகியவற்றுடன் யாழ்ப்பாணத்தின் மீன்வள ஆய்வாளரிடம் விசாரணைக்கு ஒப்படைக்கப்பட்டனர்.