வடக்கு கடலில் பீடி இலைகளுடன் இரண்டு நபர்கள் கடற்படை காவலில் எடுக்கப்பட்டனர்

கடற்படை செப்டம்பர் 27 அன்று வடக்கு கடலில் மேற்கொண்ட ரோந்து நடவடிக்கையின் போது, இரண்டு போதைப்பொருள் கடத்தல்காரர்களுடன் 27 பொதிகள் கொண்ட பீடி இலைகள் மீட்டுள்ளது.

அதன்படி, இந்த இரண்டு சந்தேக நபர்களுடன் 1316.6 கிலோ கிராம் பீடி இலைகள் அனலதீவுக்கு வெளியே உள்ள கடல்களில் வடக்கு கடற்படை கட்டளை நடத்திய சோதனையின் போது கைது செய்யப்பட்டன, மேலும் இந்த பீடி இலைகளை இலங்கைக்கு ஒரு டிங்கி மூலம் மாற்ற முயற்சித்ததாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது. பீடி இலைகள் மற்றும் நபர்கள் யாழ்ப்பாண சுங்கத்திடம் ஒப்படைக்கப்பட்டன.

தொடர்ச்சியான கடற்படை நடவடிக்கைகளின் விளைவாக, கடத்தல்காரர்கள் நாட்டிற்குள் பதுங்குவது கடினம். இந்த ஆண்டுக்குள் 38000 கிலோவுக்கும் அதிகமான பீடி இலைகள் கடற்படையால் கைப்பற்றப்பட்டுள்ளன, மேலும் தீவைச் சுற்றியுள்ள நீரில் இதுபோன்ற நடவடிக்கைகள் குறித்து கடற்படை தொடர்ந்து தனது தேடலை மேற்க்கொள்ளும்.