வடக்கு கடற்படை கட்டளையில் ‘நீலா ஹரிதா சங்கிராமய’ இன் மற்றொரு பணி

கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வாவின் தொலைநோக்கு கருத்தான 'நீலா ஹரிதா சங்கிரமய’ வின் மற்றொரு திட்டம், செப்டம்பர் 28, 2019 அன்று வடக்கு கடற்படை கட்டளையில் மேற்கொள்ளப்பட்டது. இந்த நிகழ்வின் ஒரு பகுதியாக கடற்கரை சுத்தம் மற்றும் சதுப்புநில தோட்டத் திட்டங்கள் மேற்கொள்ளப்பட்டன வெளியே.

அதன்படி, இந்த திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக சம்பிலிதுரேய், சில்லே, டெல்ஃப்ட், வெட்டலகர்னி மற்றும் வடக்கு கடற்படை கட்டளையின் காங்கேசந்துரை முதல் தல்செவன வரை கடற்கரை பகுதி சுத்தம் செய்யப்பட்டது. பல்வேறு காரணங்களால் மாசுபட்ட இந்த கடற்கரைகளை சுத்தம் செய்வதில் கடற்படை வீரர்கள் அதிக முயற்சி எடுத்தனர்.

இதற்கிடையில், மண்ட தீவின் நீரில் மூழ்கிய, உப்பு மண்ணின் ஒரு மண்டலமும் பிளாஸ்டிக் மற்றும் பாலிதீன் ஆகியவற்றை சேகரித்து சுத்தம் செய்யப்பட்டது. இதையடுத்து, இப்பகுதியில் புதிய சதுப்புநில மரக்கன்றுகள் நடப்பட்டன. இந்த நிகழ்ச்சியில் பிராந்தியத்தைச் சேர்ந்த ஏராளமான கடற்படை வீரர்கள் மற்றும் பள்ளி குழந்தைகள் பங்கேற்றனர்.

இது தவிர, ஒவ்வொரு கடற்படை கட்டளையிலும் பல சூழல் நட்பு திட்டங்கள் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளன, மேலும் ஒரு சுத்தமான கடற்கரையை பராமரிக்க கடற்படை எப்போதும் உறுதிபூண்டுள்ளது.