வாலம்புரி சங்குகளை விற்பணை செய்ய முயற்சித்த 02 நபர்களை கைது செய்ய கடற்படை உதவி

2019 அக்டோபர் 10 ஆம் திகதி கல்முனையில் உள்ள நிந்தவூர் பகுதியில் நடத்தப்பட்ட சோதனையின்போது, 06 வலம்புரி சங்குகளுடன் 02 நபர்களை காவல்துறையினருடன் இணைத்து கடற்படை கைது செய்ததுள்ளது.

அதன்படி, விற்பனைக்குத் தயாரான இந்த வலம்புரி சங்குகள், கல்முனையில் உள்ள நிந்தாவூர் பகுதியில், தென்கிழக்கு கடற்படை கட்டளை ஏஎஸ்பி அலுவலகம் கல்முனையுடன் இணைந்து நடத்திய சோதனையின் போது மீட்கப்பட்டன. 6.120 கிலோ கிராம் எடையுள்ள ‘கௌரி’ வகை ஐந்து (05) வாலம்புரி சங்கஞகளும், 625 கிராம் எடையுள்ள ஒரு ‘லக்ஷ்மி’ வாலம்பூரி சங்கும் அங்கு மீட்கப்பட்டன.

வாலம்புரி சங்குகளை விற்கத் தயாரானபோது சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர், அவர்கள் 43 மற்றும் 52 வயதுடைய அதே பகுதியில் வசிப்பவர்கள் என அடையாலம் காணப்பட்டுள்ளனர். சந்தேக நபர்கள் மற்றும் வாலம்புரி சங்கு குண்டுகள் குறித்து மேலதிக விசாரணைகள் கல்முனையில் உள்ள ஏஎஸ்பி அலுவலகத்தில் மேற்கொள்ளப்படுகின்றது.