கடற்படையினரால் அங்கீகரிக்கப்படாத வலைகளைப் பயன்படுத்தி மீன் பிடியில் ஈடுபட்ட ஐந்து நபர்கள் கைது

2019 நவம்பர் 20 ஆம் திகதி முள்ளிக்குளம் கடலில் அங்கீகரிக்கப்படாத மீன்பிடி வலைகள் மூலம் சட்டவிரோத மீன்பிடியில் ஈடுபட்ட 05 நபர்களை கடற்படை கைது செய்தது.

அதன்படி, முள்ளிக்குளம் கடலில் மேற்கொண்ட ரோந்து நடவடிக்கையின் போது வடமேற்கு கடற்படை கட்டளை, அங்கீகரிக்கப்படாத மீன்பிடி வலைகளைப் பயன்படுத்தி சட்டவிரோத மீன்பிடியில் ஈடுபட்ட இந்த சந்தேக நபர்களை கைது செய்தது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அரிப்புவில் வசிப்பவர்கள் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சந்தேக நபர்களுடன், ஒரு டிங்கி, ஒரு வெளிப்புற மோட்டார் மற்றும் 220 மீ நீளமுள்ள மீன்பிடி வலையும் கடற்படை காவலில் எடுக்கபட்டுள்ளது.இதையடுத்து, 05 சந்தேகநபர்களும் தங்களது மீன்பிடி சாதனங்களுடன் மேலதிக விசாரணைக்காக மன்னார் மீன்வள ஆய்வாளரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டனர்.

சட்டவிரோதமாக மீன்பிடித்தல் வழிகளைப் பயன்படுத்துவது கடல் வளங்களை சேதப்படுத்துகிறது, மேலும் இதுபோன்ற சட்டவிரோத நடவடிக்கைகளைத் தடுக்க கடற்படை தொடர்ந்து விழிப்புடன் உள்ளது.