கடற்படை ரக்பி அணிக்கு ஹட்சின்சன் தொலைத்தொடர்பு லங்கா (பிரைவேட்) லிமிடெட் அனுசரனை வழங்குகிறது

2020 ஆம் ஆண்டிற்கான கடற்படை ரக்பி அணிக்கு அனுசரனை வழங்க ஹட்சின்சன் தொலைத்தொடர்பு லங்கா (பிரைவேட்) லிமிடெட் முன்வந்துள்ளது. இந்த ஒப்பந்தம் கடற்படைத் தலைமையகத்தில் இன்று (2019 டிசம்பர் 5,) கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வா மற்றும் ஹட்ச்சன் தொலைத்தொடர்பு லங்கா (பிரைவேட்) லிமிடெட் விற்பனை மற்றும் சந்தைப்படுத்தல் தலைவர் திருமதி ரம்சேனா மொசெத்-ஐ அவர்களால் பரிமாறிக் கொண்டார்.

இலங்கையின் விளையாட்டுத் துறையின் நலனுக்காக தொடர்ந்து ஆதரவை வழங்கும் ஒரு அமைப்பாக, ஹட்ச்சன் டெலிகம்யூனிகேஷன் லங்கா (பிரைவேட்) லிமிடெட் கடற்படை ரக்பி அணிக்காக அனுசரனை வழங்க தனது ஒப்பந்தத்தை புதுப்பித்துள்ளது. ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்ட, திருமதி ரம்ஜீனா மோர்செத் ஐயே மற்றும் கடற்படைத் தளபதி ஆகியோர் ஒப்பந்தங்கள் பரிமாறிக் கொண்டனர், கடற்படை ரக்பி அணிக்கு நிதி அனுசரனை வழங்கியதற்காக கடற்படைத் தளபதி அமைப்புக்கு தனது நன்றியைத் தெரிவித்தார்.

இந்நிகழ்ச்சியில் இலங்கை கடற்படையின் பணிப்பாளர் நாயகம் சேவைகள், ரியர் அட்மிரல் நிலந்த ஹீனடிகல, இலங்கை கடற்படையின் விளையாட்டு இயக்குநர், இலங்கை கடற்படை ரக்பி தலைவர் மற்றும் ஹட்ச்சன் தொலைத்தொடர்பு லங்கா (பிரைவேட்) லிமிடெட் நிறுவனத்தின் நிர்வாக அதிகாரிகள் பலர் கலந்து கொண்டனர்.