இலங்கை கடற்படையின் 69 வது ஆண்டு நிறைவைக் குறிக்கும் வகையில் பல நிகழ்வுகள் மேற்கொள்ளப்பட்டது.

பெருமைமிக்க வரலாற்றைக் கொண்ட நாடு சுற்றியுள்ள தங்க வேலியான இலங்கை கடற்படை தனது 69 வது ஆண்டுவிழாவை 2019 டிசம்பர் 9 ஆம் தேதி கொண்டாட உள்ளது. இதற்கு இணையாக, கடந்த சில நாட்களாக, தொடர்ச்சியான சமூக திட்டங்கள் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

அங்கு மற்றொரு நிகழ்ச்சி வடக்கு மற்றும் கிழக்கு மாகாணங்களை உள்ளடக்கி 2019 டிசம்பர் 07 ஆம் திகதி நடைபெற்றது. அச்சுவேலி ‘Convent Our Lady of Lanka’ குழந்தைகள் வீடு சுத்தம் செய்யப்பட்டது. இந்நிகழ்ச்சியில் ஏராளமான மாலுமிகள் பங்கேற்றனர். குழந்தைகள் இல்லத்தின் ஊழியர்களால் குறித்த பணி பெரிதும் பாராட்டப்பட்டது.

மேலும், திருகோணமலை கடற்படை மருத்துவமனையில் (கிழக்கு) 2019 டிசம்பர் 07 ஆம் திகதி இரத்த தான திட்டமொன்று நடைபெற்றது, அங்கு ஏராளமான மாலுமிகள் தானாக முன்வந்து இரத்த தானம் செய்யும் திட்டத்திற்கு கழந்துகொண்டனர்.

மேலும், இலங்கை கடற்படையின் 69 வது ஆண்டு நிறைவை நினைவுகூரும் வகையில் 2019 டிசம்பர் 08 மற்றும் 09 திகதிகளில் கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வா தலைமையில் வரலாற்று சிறப்புமிக்க ஸ்ரீ தலதா மாளிகை முன் கிலன்பசவுடன் புத்த பூஜை நடத்த ஏற்பாடுகள் செய்யப்பட்டு வருகின்றன.


குழந்தைகள் வீட்டு வளாகத்தில் மேற்கொள்ளபட்ட துப்புரவு திட்டம்


கடற்படை மருத்துவமனையில் (கிழக்கு) இரத்த தான திட்டம்