இலங்கை கடற்படை கப்பல் நிபுன நிருவனத்தில் புதிய மருத்துவமனை கட்டிடம் கடற்படைத் தளபதியால் திறந்து வைப்பு

இலங்கை கடற்படைக் கப்பல் நிபுன நிறுவனத்தில் புதிதாக கட்டப்பட்ட மருத்துவமனை கட்டிடத்தை 2019 டிசம்பர் 16 அன்று கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வா திறந்து வைத்தார்.

கடற்படையினரினால் கட்டப்பட்ட இந்த கடற்படை மருத்துவமனை, அவசர அறை, ஒரு இயக்க அறை, ஒரு எக்ஸ்ரே அமைப்பு, ஒரு மருந்தகம், இருதயவியல் பிரிவு மற்றும் பிசியோதெரபி மற்றும் பல் பிரிவு ஆகியவற்றைக் கொண்ட இரண்டு மாடி கட்டிடம் ஆகும். இது மூலம் கடற்படையினர்கள், அவர்களது குடும்ப உறுப்பினர்கள், ஓய்வு பெற்ற கடற்படையினர்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் கடற்படையின் சிவில் ஊழியர்களுக்கு சிகிச்சையை வழங்கும்.

இந்த மருத்துவமனை கட்டிடத்தை திறக்கும் நிகழ்வுக்காக சுகாதார சேவைகள் இயக்குநர், தெற்கு கடற்படை கட்டளைத் தளபதி, தெற்கு கடற்படை கட்டளைக்கு இணைக்கப்பட்ட துறைகளின் தலைவர்கள், கடற்படை தலைமையகத்துடன் இணைக்கப்பட்ட மூத்த மற்றும் இளைய அதிகாரிகள் மற்றும் தெற்கு கடற்படை கட்டளை ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.