நீரில் மூழ்கிய ஒருவரை கடற்படை மீட்கிறது

2019 டிசம்பர் 22 ஆம் திகதி கல்கிஸ்ஸை கடலில் மூழ்கி ஒரு நபர் கடற்படையினரால் மீட்கப்பட்டுள்ளார்.

கல்கிஸ்ஸை கடற்கரையில் குளித்த நபர் கடலில். நபர் சிரமத்திற்கு ஆளாகியிருப்பதைக் கவனித்து, கடற்கரையில் பயிற்சியில் ஈடுபட்டிருந்த கடற்படை விரைவான பதில் மீட்பு மற்றும் நிவாரணப் பிரிவின் (4RU) வீரர்கள் நீரில் மூழ்கும் அபாயத்தில் உள்ள நபரை உடனடியாக மீட்டுள்ளனர்.

மீட்கப்பட்ட நபர்கள் 32 வயதான தேஹிவலவில் வசிப்பவர்கள் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார்.

தீவைச் சுற்றியுள்ள கடற்கரைகள் மற்றும் உள்நாட்டில் உள்ள ஆறுகளுக்கு வருகை தரும் உள்ளூர் மற்றும் வெளிநாட்டு சுற்றுலாப் பயணிகளின் பாதுகாப்பிற்காக கடற்படை உயிர் காக்கும் குழுக்களை அனுப்பவும் ஏற்பாடுகள் செய்யப்பட்டுள்ளன. எனவே, சில நேரங்களில் பாதுகாப்பற்றதாக இருக்கும் நீர்நிலைகளில் சுற்றுலாப் பயணிகளின் பாதுகாப்பு குறித்து கடற்படை விழிப்புடன் உள்ளது.