கடற்படை மற்றொரு சமூக சேவை நடவடிக்கைக்கு தனது உதவியை வழங்குகிறது

கடற்படையின் விரைவான மறுமொழி மீட்பு மற்றும் நிவாரண பிரிவு (4RU) 2020 ஜனவரி 24 ஆம் திகதி காலியில் உள்ள ‘சமுத்ரா பியவர’ என்ற இடத்தில் கடற்கரை சுத்தம் செய்யும் திட்டத்தை நடத்திய ஒரு குழுவினருக்கு உயிர் காக்கும் உதவியை வழங்கியது.

இந்த கடற்கரை துப்புரவு திட்டத்தை காலி மாவட்ட செயலக ஏற்பாடு செய்திருந்தது, இதில் 300 க்கும் மேற்பட்ட நபர்கள் கலந்து கொண்டனர். காலியின் மாவட்ட செயலாளரின் வேண்டுகோளின் பேரில், தளபதி தெற்கு கடற்படை பகுதியின் உத்தரவின் பேரில் 02 4RU குழுக்கள் இந்த திட்டத்தில் ஈடுபட்டன. இந்த சரியான நேரத்தில் இயக்கத்தில் ஈடுபடுவோரின் பாதுகாப்பை 4RU அணிகள் உறுதி செய்தன. இது தவிர, கடற்படையின் உயிர் காக்கும் பணியாளர்களும் தன்னார்வாலர்களுடன் கரையோரப் பாதையை சுத்தம் செய்ய முன்வந்தனர்.

எந்தவொரு அவசர காலத்திலும் பொதுமக்களின் பாதுகாப்பில் கடற்படை எப்போதும் உறுதியுடன் உள்ளது மற்றும் முடிந்தவரை சமூக சேவை நடவடிக்கைகளுக்கு தனது உதவியை வழங்க தயாராக உள்ளது.