சட்டவிரோத மீன்பிடி வலைகள் கொண்ட 12 நபர்கள் கடற்படையால் கைது

2020 ஜனவரி 31 ஆம் திகதி மன்னார் பகுதியில் நடத்தப்பட்ட இரண்டு சோதனைகளின் போது தடைசெய்யப்பட்ட மீன்பிடி வலைகளுடன் 12 பேரை இலங்கை கடற்படை கைது செய்துள்ளது.

சட்டவிரோத மீன்பிடி வலைகளால் கடல் சூழலுக்கு ஏற்படும் சேதத்தைத் தடுக்கும் நோக்கத்துடன் மன்னார் பகுதி மையமாக கொண்டு 2020 ஜனவரி 31 ஆம் திகதி கடற்படை நடத்திய இரண்டு நடவடிக்கைகளின் போது சவுத்பார் மற்றும் வங்காலை பகுதிகளில் சட்டவிரோத மீன்பிடி வலைகள் பயன்படுத்தி மின்பிடி நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்ட 12 நபர்கள் எட்டு (08) தடை செய்யப்பட்ட வலைகள், நான்கு மீன்பிடி படகுகள் (04) மற்றும் பிற மீன்பிடி உபகரணங்கள் கைது செய்யப்பட்டன.

கைது செய்யப்பட்ட நபர்கள் 28 முதல் 68 வயதுக்குட்பட்ட மன்னார் மற்றும் வங்காலை பகுதிகளில் வசிப்பவர்கள் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர், மேலும் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக அவர்கள் மன்னார் உதவி மீன்வளத்துறை இயக்குநரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளனர்.