கடற்படைத் தளபதி வடமேற்கு கடற்படை கட்டளைக்கு வருகை


கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வா 2020 பிப்ரவரி 11 மற்றும் 12 ஆகிய திகதிகளில் வடமேற்கு கடற்படை கட்டளைக்கு விஜயம் செய்தார். வடமேற்கு கடற்படைப் கட்டளையின் தளபதி ரியர் அட்மிரல் ருவன் பெரேரா கடற்படைத் தளபதியை சிறப்பு வணக்கத்துடன் அன்புடன் வரவேற்றார்.

முதலில் கடற்படைத் தளபதி இலங்கை கடற்படை கப்பல் விஜய நிருவனத்திக்கு சேர்ந்த பட்டலங்குண்டுவ கடற்படைக் முகாமுக்கு சென்று அங்கு கட்டப்பட்ட புதிய இறங்குதுறைத் திறந்தார். புதிய இறங்குதுறைத் திறப்பது பட்டலங்குண்டுவவின் மீன்பிடி சமூகம் உள்ளிட்ட பொது மக்களின் அன்றாட தேவைகளுக்கு உதவும். அதன்பிறகு, கடற்படை தளபதி வடமேற்கு கடற்படை கட்டளயின் இலங்கை கடற்படை கப்பல் பரன, இலங்கை கடற்படை கப்பல் தேரபுத்த, விரைவு நடவடிக்கை படகு படை தலைமையகம் மற்றும் கடற்படை முகாம் மஹவ ஆகியவற்றை பார்வையிட்டார். அங்கு புதிய அதிகாரி இல்லமொன்று மற்றும் மாலுமிகளின் நலனுக்காக புதிய உத்தியோகபூர்வ வீடொன்று திறந்து வைத்தார்.

மேலும், இந்த நிறுவனங்களுடன் இணைக்கப்பட்ட அதிகாரிகள் மற்றும் மாலுமிகளை உரையாற்றிய பின்னர், தங்களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட கடமைகளைச் செய்ய உதவும் ஆலோசனை மற்றும் ஆலோசனைகள் உட்பட பல முக்கியமான விஷயங்கள் முன்னிலைப்படுத்தப்பட்டன. இந்த நிகழ்வைக் குறிக்கும் வகையில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட மரம் நடும் நிகழ்வில் பங்கேற்ற கடற்படைத் தளபதி, வடமேற்கு கடற்படை கட்டளைக்கான சுற்றுப்பயணத்தை வெற்றிகரமாக நிறைவு செய்தார்.