கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வா லேடி ரிட்ஜ்வே குழந்தைகள் மருத்துவமனைக்கு விஜயம் செய்தார்

கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வா இன்று (பெப்ரவரி 19, 2020) லேடி ரிட்ஜ்வே குழந்தைகள் மருத்துவமனைக்கு விஜயம் செய்தார்.

"லிட்டில் ஹார்ட்" திட்டத்தின் கீழ் லேடி ரிட்ஜ்வே குழந்தைகள் மருத்துவமனையில் புதிய இருதய தீவிர சிகிச்சை பிரிவை நிர்மாணிப்பதற்கான இலங்கை கடற்படை அதன் பொறியியல் தொழில்நுட்பத்தையும் உழைப்பையும் வழங்குகிறது. இந்த திட்டத்திற்காக பொறியியல் அதிகாரிகள் மற்றும் ஏராளமான கடற்படையினர் தங்கள் அறிவையும் உழைப்பையும் உறுதியுடன் பங்களித்து வருகின்றனர், மேலும் கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வா இந்த திட்டத்தின் முன்னேற்றத்தை மேற்பார்வையிடவும், அங்கு இணைக்கப்பட்டுள்ள கடற்படையின் குழுவினரைச் சந்திக்கவும் விஜயம் செய்தார்.

கடற்படைத் தளபதி தனது வருகையின் போது, இந்தத் திட்டத்தில் பணிபுரியும் அதிகாரிகள் மற்றும் கடற்படையினருக்கு, கட்டுமானப் பணிகளில் அவர்களின் பங்களிப்புக்கு பாராட்டினார்.