குருநாகல் பாதுகாப்பு கல்லூரியில் நடைபெற்ற விளையாட்டு விழாவில் பிரதம அதிதியாக கடற்படைத் தளபதி பங்கேற்பு

குருநாகல் பாதுகாப்புக் கல்லூரியில் 2020 பிப்ரவரி 20 ஆம் திகதி நடைபெற்ற விளையாட்டு விழாவில் கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வா பிரதம அதிதியாக கலந்து கொண்டார். அங்கு பாடசாலையின் அதிபர், ஆசிரியர்கள் மற்றும் குழந்தைகளின் அன்பான வரவேற்புக்குப் பிறகு, கடற்படைத் தளபதியை பாடசாலை இசைக்குழு மூலம் பிரதான மேடைக்கு அழைத்து செல்லப்பட்டன.

அதன்படி, இந்நிகழ்ச்சியை பாடசாலை மாணவர்கள் பலவிதமான விளையாட்டு நிகழ்வுகளுடன் கொண்டாடினார்கள் மற்றும் சிறந்து விளங்கிய மாணவர்களுக்கு கடற்படைத் தளபதி கோப்பைகளை வழங்கினார். பாடசாலை மாணவர்கள் வழங்கிய துரப்பண நிகழ்ச்சி மற்றும் பல அம்சங்களால் இந்த நிகழ்வு மேலும் மேம்படுத்தப்பட்டது. குருநாகல் மாவட்டத்தின் முன்னணி கல்வி நிறுவனமான பாதுகாப்புக் கல்லூரியின் மாணவர்களின் திறமைகளை வெளிக்காட்டிய இந்த நிகழ்வு மாணவர்களின் சிறப்பைக் கொண்டாடும் மிக அற்புதமான விழாக்களில் ஒன்றாகும்.

மெலும், இந்த நிகழ்வில் பாதுகாப்புப் பாடசாலையின் அதிபர் கடற்படைத் தளபதியிடம் நினைவு பரிசை வழங்கினார், விழாவின் முடிவில், கடற்படைத் தளபதியால் பாடசாலையில் கட்டப்படுகின்ற புதிய கட்டித்தின் வேலை செய்கின்ற தொழிலாளர்களை கடற்படைத் தளபதி உரையாற்றினார்.