சாம்பியா இராணுவத் தளபதி கிழக்கு கடற்படை கட்டளைக்கு வருகை

உத்தியோகபூர்வ விஜயமொன்று மேற்கொண்டு இலங்கைக்கு வருகை தந்த சாம்பியா இராணுவத் தளபதி லெப்டினன்ட் ஜெனரல் டபிள்யூ.எம். சிக்காஸ்வே இன்று (2020 பிப்ரவரி 23) கிழக்கு கடற்படை கட்டளைக்கு விஜயம் செய்தார்.

உத்தியோகபூர்வ விஜயமாக இலங்கைக்கு வந்த சாம்பியா இராணுவத்தின் தளபதி லெப்டினன்ட் ஜெனரல் டபிள்யூ.எம். சிக்காஸ்வே உட்பட அதிகாரிகள் இன்று (2020 பிப்ரவரி 23) கிழக்கு கடற்படை கட்டளைக்கு விஜயம் செய்தனர். அங்கு கிழக்கு கடற்படை கட்டளையின் துனை தளபதி கமடோர் சஞ்சீவ டயஸ் சாம்பியா இராணுவ தளபதியை அன்புடன் வரவேற்றார். அதன் பின், கடற்படை மற்றும் கடல்சார் அகாடமிக்கு வருகை தந்த சாம்பியா இராணுவத் தளபதிய கடல் மற்றும் கடல் அகாடமியின் தளபதி கமடோர் பிரசன்ன மகாவிதான வரவேற்றார். தளபதி மாநாட்டு மண்டபத்தில் சாம்பியா இராணுவத் தளபதி உட்பட அதிகாரிகளுக்கு கடற்படை மற்றும் கடல்சார் அகாடமியில் பயிற்சி மற்றும் மேற்கொள்ளப்படும் பணிகள் குறித்து விளக்கப்பட்டது. சாம்பியா இராணுவ தளபதி, லெப்டினன்ட் ஜெனரல் டபிள்யூ.எம். சிக்காஸ்வே மற்றும் கடற்படை மற்றும் கடல்சார் அகாடமியின் தளபதி கமடோர் பிரசன்ன மகாவிதான ஆகியோர் இடையே நினைவு பரிசுகள் பரிமாறப்பட்டது.

இதனையடுத்து, கடற்படை மற்றும் கடல்சார் அகாடமியின் பயிற்சிப் பாடசாலைகளைப் பார்வையிட்ட சாம்பியா இராணுவத் தளபதி லெப்டினன்ட் ஜெனரல் டபிள்யூ.எம். சிக்காஸ்வேவுக்கு அந்தந்த பாடசாலைகளுக்குப் பொறுப்பான அதிகாரிகளால் பயிற்சிகள் குறித்து விளக்கப்பட்டதுடன் திருகோணமலை துறைமுகத்திலும் சுற்றுப்பயணமொன்று மேற்கொண்டுள்ளார்.