கடல் அட்டைகளுடன் நான்கு நபர்கள் (04) கடற்படையால் கைது

மன்னார், வங்காலை கடற்கரை பகுதியில் சட்டவிரோதமாக கடல் அட்டைகள் பிடித்த 04 பேரை கடற்படை இன்று (2020 பிப்ரவரி 25) கைது செய்தது.

அதன்படி, வட மேற்கு கடற்படை கட்டளைக்கு சொந்தமான கடற்படையினரால் மேற்கொள்ளப்பட்ட ரோந்து நடவடிக்கையின் பொது மன்னார்,வங்காலை கடற்கரை பகுதியில் சட்டவிரோதமாக கடல் அட்டைகள் பிடித்த நான்கு (04) நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். அங்கு அவர்களால் பிடிக்கப்பட்ட 350 கடல் அட்டைகள், ஒரு டிங்கி படகு, வெளிப்புற எரிப்பு இயந்திரம் (01) மற்றும் மீன்பிடி உபகரணங்கள் கடற்படையால் கைது செய்யப்பட்டன.

இவ்வாரு கைது செய்யப்பட்ட நபர்கள் வங்காலை பகுதியில் வசிக்கின்ற, 31 முதல் 53 வயதுக்கு உட்பட்டவர்கள் என்று அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கைது செய்யப்பட்ட நபர்கள், கடல் அட்டைகள், டிங்கி படகு மற்றும் மீன்பிடி உபகரணங்கள் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக மன்னார் மீன்வளத்துறை இயக்குநரிடம் ஒப்படைக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டது.