உத்தர நிருவனத்தில் யோகர்ட் திட்டத்திற்காக நிர்மாணிக்கப்பட்ட புதிய கட்டிடம் திறந்து வைப்பு

சேவா வனிதா பிரிவு மூலம் இலங்கை கடற்படை கப்பல் உத்தர நிருவனத்தில் மேற்கொள்ளப்படுகின்ற யோகர்ட் திட்டத்திற்கான புதிய கட்டிடம் 2020 மார்ச் 07 ஆம் திகதி திறந்து வைக்கப்பட்டது.

கடற்படை பணியாளர்களின் நலனுக்காக இலங்கை கடற்படை கப்பல் உத்தர நிருவனத்தில் மேற்கொள்ளப்படுகின்ற சேவா வனிதா யோகர்ட் திட்டத்திற்கான புதிய கட்டிடம் இன்று (2020 மார்ச் 07) சேவா வனிதா பிரிவின் தலைவி திருமதி அருந்ததி உதிதமலா ஜயநெத்தி மற்றும் கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியல் த சில்வா தலைமையில் திறந்து வைக்கப்பட்டதுடன் சேவா வனிதா பிரிவின் தலைவியால் இந்த வளாகத்தில் தேங்காய் தாவரங்களும் நட்டப்பட்டது.

2020 பிப்ரவரி 24, அன்று தொடங்கிய கட்டடத்தின் கட்டுமானப் பணிகளை 12 நாட்களுக்குள் முடிக்கப்பட்டதை குறித்து கடற்படைத் தளபதி பாராட்டினார். இந்த கட்டிடத்தின் திறப்பு யோகர்ட் உற்பத்தியை மிகவும் பரந்த அளவில் மேற்கொள்ள உதவும், மேலும் மாலுமிகளுக்கு இந்த தயாரிப்புகளை நியாயமான விலையில் பெற்றுக்கொள்ள முடியும்.

இந்த திறப்பு விழாவில் துணைப் பணியாளர் மற்றும் வடக்கு கடற்படைத் தளபதி, ரியர் அட்மிரல் கபில சமரவீர, இலங்கை கடற்படை கப்பல் உத்தர நிருவனத்தின் கட்டளை அதிகாரி, மூத்த மற்றும் இளைய அதிகாரிகள் உட்பட மாலுமிகள் கலந்து கொண்டனர்.