கேரள கஞ்சா வைத்திருந்த இருவரை கடற்படை கைது செய்கிறது

2020 மார்ச் 15 ஆம் திகதி கோனேஸ்வரத்திற்கு வெளியே உள்ள கடல் பகுதியில் கேரள கஞ்சாவுடன் இரண்டு நபர்களை கடற்படை கைது செய்தது.

நாட்டிலிருந்து போதைப்பொருள் அச்சுறுத்தலைத் தடுப்பதற்கான தேசிய முயற்சிக்கு உதவ இலங்கை கடற்படை வழக்கமான நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருகிறது.அதன்படி, மார்ச் 15 அன்று, கிழக்கு கடற்படை கட்டளைக்கு இணைக்கப்பட்ட கடற்படை வீரர்கள் குழு, கோர்னேஸ்வரம் கடற்கரையில் கடல்களில் ரோந்து செல்லும் போது சந்தேகத்திற்கிடமான டிங்கி கப்பலைக் கவனித்தது. 11 கிராம் 109 மி.கி கேரள கஞ்சா, 3 பாட்டில்கள் ஆல்கஹால் (750 மில்லி) மற்றும் 09 பீர் கேன்கள் (330 மில்லி), இரண்டு சந்தேக நபர்களுடன் டிங்கி குறித்த மேலும் விசாரணைகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன.

சந்தேக நபர் திருகோணமலை மற்றும் கின்னியாவில் வசிப்பவர்கள் என ஒவ்வொருவரும் 38 வயதுடையவர்களாக அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளனர். இதற்கிடையில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் டிங்கி, கஞ்சா மற்றும் மதுபானம் ஆகியவற்றுடன் திருகோணமலை துறைமுக பொலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டனர்.