கடற்படை மேலும் பல கிருமி நீக்கும் திட்டங்களை மேற்கொண்டு வருகிறது

நாட்டில் 'புதிய கொரோனா' வைரஸ் பரவாமல் தடுக்க கடற்படை மேற்கொண்ட பல கிருமி நீக்கும் திட்டங்கள் 2020 ஏப்ரல் 19 மற்றும் 20 திகதிகளில் ராகமை வடக்கு கொழும்பு போதனா வைத்தியசாலை, மஹவ மற்றும் காலி ரயில் நிலையங்கள் ஆகிய இடங்கள் மையப்படுத்தி இடம்பெற்றது.

கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வாவின் வழிகாட்டுதலின் கீழ் கடற்படை வேதியியல், உயிரியல், கதிரியக்க மற்றும் அணுசக்தி (Chemical, Biological, Radiological and Nuclear) அவசரநிலை பதிலளிப்பு பிரிவு மூலம் இந்த கிருமி நீக்கும் திட்டங்கள் மேற்கொள்ளப்பட்டது. சிகிச்சைக்காக ராகமை வைத்தியசாலைக்கு வரும் மக்களின் மற்றும் ஊழியர்களின் பாதுகாப்பையும் ஊரடங்கு உத்தரவு தற்காலிகமாக நீக்கப்பட்ட மஹவ மற்றும் காலி பகுதிகளின் அத்தியாவசிய போக்குவரத்துக்கு ரயில்களைப் பயன்படுத்தும் பொதுமக்களின் பாதுகாப்பையும் கருத்தில் கொண்டு, இந்த கருத்தடை திட்டங்கள் நடத்தப்பட்டன. கிருமி நீக்கம் செய்வதற்கான சரியான வழிகாட்டுதல்களின் படி. மருத்துவமனை வளாகத்தின் அனைத்து பகுதிகளும், இரண்டு ரயில் நிலையங்கள் மற்றும் ரயில் பெட்டிகளும் வெற்றிகரமாக கிருமி நீக்கும் செய்யப்பட்டன.

எதிர்காலத்திலும் வைரஸ் பரவுவதைத் தடுக்க பொது இடங்கள் மையமாகக் கொண்டு பல கிருமி நீக்கும் திட்டங்களை செயல்படுத்த கடற்படை திட்டமிட்டுள்ளது.