ஒலுவில் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தில் தனிமைப்படுத்தலுக்காக அனுப்பப்பட்ட நபர்களின் மேலும் நான்கு நபர்களுக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று என்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது

ஒலுவில் பகுதியில் உள்ள கடற்படை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தில் தனிமைப்படுத்தலுக்காக அனுப்பப்பட்ட நபர்களின் மேலும் நான்கு நபர்களுக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று இருப்பது உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதுடன் உடனடியாக அவர்களை சிகிச்சைக்காக அழைத்துச் செல்ல 2020 ஏப்ரல் 30 அன்று கடற்படை நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது.

ஜா-எல, சுதுவெல்ல கிராமத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்ட புலனாய்வு நடவடிக்கையின் பின்னர், கடற்படை, கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட நபருடன் நெருங்கிய தொடர்பு கொண்டிருந்த ஒரு குழுவினரை முறையான தனிமைப்படுத்தும் செயல்முறைக்காக ஒலுவில் பகுதியில் உள்ள கடற்படை தனிமைப்படுத்தல் மையத்திற்கு அழைத்து வந்தது. அதைத் தொடர்ந்து, தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தில் தனிமைப்படுத்தலுக்கு அனுப்பப்பட்டவர்களில் சில நபர்களுக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று என்று உறுதிப் படுத்தப்பட்டுள்ளதுடன், மேலும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தில் உள்ள மற்றவர்கள் பி.சி.ஆர் சோதனைக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டனர். அப்போது மேலும் நான்கு (040 நபர்களுக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று இருப்பது தெரியவந்துள்ளது.

அதன்படி, 2020 ஏப்ரல் 30, அன்று, வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட நான்கு நபர்களையும் மேலதிக சிகிச்சைக்காக ஆம்புலன்ஸ் மூலம் காத்தான்குடி பொது வைத்தியசாலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர்.