உள்ளூர் கஞ்சா வைத்திருந்த நபரை கைது செய்ய கடற்படை உதவி.

2020 ஜூன் 17 அன்று வலஸ்முல்ல பகுதியில் ஹம்பாந்தோட்டை போலீஸ் ஊழல் தடுப்புப் பிரிவுடன் மேற்கொள்ளப்பட்ட ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கையின் போது, 3.725 கிலோ உள்ளூர் கஞ்சா கொண்ட ஒருவரை கடற்படை கைது செய்தது.

போதைப்பொருள் இல்லாத சமுதாயத்தை உருவாக்குவதற்கான தேசிய முயற்சிக்கு ஆதரவாக இலங்கை கடற்படை முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. இந்த நடவடிக்கைகளின் விரிவாக்கமாக, ஹம்பான்தோட்டை பொலிஸ் ஊழல் தடுப்புப் பிரிவின் ஒருங்கிணைப்புடன், தெற்கு கடற்படை கட்டளைக்கு இணைக்கப்பட்ட கடற்படை வீரர்கள் 2020 ஜூன் 17 அன்று வலஸ்முல் பகுதியில் ஒரு நடவடிக்கையை மேற்கொண்டனர். இந்த நடவடிக்கையின் போது, சந்தேகத்திற்கிடமான நபர் கண்டறியப்பட்டு சுமார் 3.725 கிலோ உள்ளூர் கஞ்சா விற்கத் தயாரானது அவரது வசம் மீட்கப்பட்டது. அதன்படி, கஞ்சாவுடன் சந்தேகநபர் கைது செய்யப்பட்டார்.

சந்தேக நபர் வலஸ்முல்ல பகுதியில் வசிக்கும் 40 வயதுடையவர் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் உள்ளூர் கஞ்சாவுடன் வாலஸ்முல்லா போலீசாரிடம் சட்ட நடவடிக்கைகளுக்காக ஒப்படைக்கப்பட்டார்.