வாலைச்சேனை பத்திரிகை ஆலையை மீட்டெடுக்க கடற்படை தொழில்நுட்ப உதவிகளை வழங்குகிறது

மட்டக்களப்பில் உள்ள அரசுக்கு சொந்தமான வாலைச்சேனை காகித ஆலையில் மீண்டும் நடவடிக்கைகளைத் தொடங்க அரசாங்கம் சமீபத்தில் பல நடவடிக்கைகளை எடுத்தது. அரசாங்கத்தின் முயற்சிகளை ஆதரித்து, கடற்படை நீண்ட காலமாக செயலிழந்து கிடக்கும் இந்த காகித ஆலையை மீட்டெடுக்க தொழில்நுட்ப உதவிகளை வழங்க முன்வந்தது.

காகித ஆலை வளாகத்தில் உள்ள இயந்திரங்கள் நீண்ட காலமாக பயன்படுத்தப்படாமல் விடப்பட்டிருப்பதால், ஒரு முறை கைவிடப்பட்ட அத்தகைய இயந்திரம் மற்றும் உபகரணங்களை புதுப்பிக்க திட்டத்தின் ஸ்டீயரிங் குழுவுக்கு தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் தேவைப்பட்டனர்.

எனவே, இந்த முயற்சியை மீண்டும் தொடங்குவதற்கான அரசாங்கத்தின் முயற்சிகளுக்கு ஆதரவாக, கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வா இந்த தகுதியான காரணத்திற்காக ஒரு மின் மற்றும் மின்னணு பொறியியல் குழுவின் சேவையை வழங்க உத்தரவு பிறப்பித்தார்.

தற்போதைய நிலவரப்படி, காகித ஆலையில் உள்ள இரண்டு பெரிய இயந்திரங்களில் ஒன்று மீண்டும் செயல்பாட்டு நிலைக்கு கொண்டு வரப்பட்டுள்ளது, மேலும் கிழக்கு கடற்படை கட்டளைக்கு இணைக்கப்பட்ட மின் மற்றும் மின்னணு பொறியியல் தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் குழு அயராது உழைத்து வருகிறது. இந்த உபகரணங்கள்.

இது தவிர, கடற்படை அதன் திறமையான தொழில்நுட்ப வல்லுநர்களின் உதவியுடன் பல மின்சார மற்றும் மின்னணு பழுதுபார்க்கும் பணிகளை வாலைச்சேனை காகித ஆலையில் மேற்கொள்ள உள்ளது.