யாழ்ப்பாணத்தில் கடற்படையால் கட்டப்பட்ட பல்நோக்கு பல்நோக்கு கட்டிடம் கட்டிடம் யாழ்ப்பாணத்தில் திறக்கப்பட்டது

2020 ஆம் ஆண்டு ஜூன் 22 ஆம் திகதி நாகர்கோவில் மேற்கு கிராம நிலதாரி பிரிவில் கடற்படையால் கட்டப்பட்ட ‘பல்நோக்கு கட்டிடம்’ திறக்கப்பட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது.

கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பியால் டி சில்வாவின் உத்தரவின் பேரில், இந்த திட்டம் கடற்படை சமூக பொறுப்புணர்வு முயற்சியின் ஒரு பகுதியாக மேற்கொள்ளப்பட்டது. வடக்கு கடற்படை கட்டளையின் திறமையான மனித சக்தியைப் பயன்படுத்தி கட்டுமானப் பணிகள், துணைப் பணியாளர்கள் மற்றும் வடக்கு கடற்படைத் தளபதி ரியர் அட்மிரல் கபில சமரவீரவின் மேற்பார்வையில் மேற்கொள்ளப்பட்டன.

இதற்கிடையில், இந்த பல்நோக்கு கட்டிடத்தை நிர்மாணிப்பதற்கான உதவிகளை வழங்கிய உள்ளூர் மக்கள் கடற்படை தளபதி மற்றும் அனைத்து கடற்படை பணியாளர்களுக்கும் நன்றி தெரிவித்தனர். இந்நிகழ்ச்சியில் மாவட்ட செயலாளர் யாழ்ப்பாணம், மாநில அதிகாரிகள் மற்றும் மூத்த அதிகாரிகள் குழு ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.