கடற்படையின் முதல் மொபைல் பல் அறுவை சிகிச்சை பிரிவு திரக்கப்பட்டது

கடற்படை வீரர்கள் மற்றும் கிராமப்புறங்களில் வாழும் பொதுமக்களின் வாய்வழி ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்தும் முயற்சியாக, கடற்படையால் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட ஒரு மொபைல் பல் அறுவை சிகிச்சை பிரிவு, இன்று (ஜூன் 25, 2020) முதல் அதன் செயல்பாடுகளைத் தொடங்கியது.

கடற்படையின் தளபதியின் வழிகாட்டுதலின் படி, இந்த திட்டம் முதலில் கடற்படையின் பல் துறையால் உருவாக்கப்பட்டது. அதன்படி, ஆட்டோமொபைல் இன்ஜினியரிங் மற்றும் எலக்ட்ரிகல் இன்ஜினியரிங் துறைகளின் உதவியுடன், சர்ஜன் கமடோர் (பல்) நந்தனி விஜெடொரு மற்றும் சர்ஜன் கேப்டன் (பல்) ஹேமந்த கரண்டேனிய ஆகியோர் இந்த திட்டத்தை வெற்றிகரமாக நிறைவேற்றுவதில் அதிக அக்கறை காட்டினர்.

சமுதாயத்தில் பெரும்பாலான மக்களிடையே வாய்வழி சுகாதாரப் பிரச்சினைகள் அதிகரித்து வரும் சூழ்நிலைகளில், இந்த புதுமையான கருத்தை உணர்ந்துகொள்வது கிராமப்புறங்களில் உள்ள பொதுமக்களுக்கும், பல் வசதிகள் வர கடினமாக உள்ள கடற்படை பணியாளர்களுக்கும் சேவை செய்ய உதவும். வழங்கியவர்.

இந்த மொபைல் பல் அறுவை சிகிச்சை பிரிவு மேம்பட்ட மருத்துவ உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தி வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் இந்த அலகு அமைக்க புதுப்பிக்கப்பட்ட பஸ் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்பது சுவாரஸ்யமானது. இரண்டு பல் அறுவை சிகிச்சை நிபுணர்கள் உட்பட ஒரு ஊழியரின் உதவியுடன், தீவு முழுவதும் உள்ள நலிந்த பகுதிகளில் உள்ள கடற்படை வீரர்கள் மற்றும் சமூகத்தின் வாய்வழி சுகாதார பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு காண, மேம்பட்ட பல் தொழில்நுட்பத்துடன் இந்த மொபைல் பல் அறுவை சிகிச்சை பிரிவை கடற்படை வெளியேற்றும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மேலும், இந்த மொபைல் பல் அறுவை சிகிச்சை பிரிவு நாட்டில் எந்தவொரு அவசர சூழ்நிலையிலும் பயன்படுத்த கூடிதாக அமைந்துள்ளது