தனிமைப்படுத்தப்பட்ட செயல்முறை முடிந்ததும் பூஸ்ஸ தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்திலிருந்து மேலும் 24 நபர்களை வெளியினர்

பூஸ்ஸ கடற்படைத் தளத்தில் நிறுவப்பட்ட தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தில் தங்களது தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலத்தை நிறைவு செய்த இருபத்தி நான்கு (24) நபர்கள் 2020 ஜூன் 24 மற்றும் 25 ஆம் திகதிகளில் தங்கள் வீடுகளுக்கு புறப்பட்டனர்.

தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பணியை வெற்றிகரமாக முடித்த பின்னர், சுகாதார அதிகாரிகளின் ஆலோசனையைப் பின்பற்றி தலா 12 நபர்கள் நேற்று (24) மற்றும் இன்று (25) தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்திலிருந்து அனுப்பப்பட்டனர். தனிமைப்படுத்தப்பட்ட செயல்முறையை வெற்றிகரமாக முடிப்பதை அங்கீகரிக்கும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட சான்றிதழும் கடற்படையால் அவர்களிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

அதன்படி, தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பணியை முடித்த பின்னர் 357 பேர் பூஸ்ஸ தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்திலிருந்து இன்றுவரை வெளியேறிவிட்டனர். இதற்கிடையில், 96 பேர் கொண்ட குழு தற்போது பூஸ்ஸ தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தில் தங்களது தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பணிகளை மேற்கொண்டு வருகிறனர்.