கல்பிட்டி தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்திலிருத்து தனிமைப்படுத்தப்பட்ட செயல்முறை முடிந்தத மேலும் 06 நபர்களை வெளியினர்

கடற்படையினால் கல்பிட்டியவில் நிறுவப்பட்ட தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தில் தங்களது தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலத்தை முடித்த ஆறு (06) நபர்கள், 2020 ஜூன் 23 மற்றும் 24 திகதிகளில் தங்கள் வீடுகளுக்கு புறப்பட்டனர்.

தனிமைப்படுத்தப்பட்ட செயல்முறை வெற்றிகரமாக முடிந்தபின், அவர்கள் சுகாதார முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை கடைப்பிடிப்பதன் மூலம் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்திலிருந்து வெளியே அனுப்பப்பட்டனர். தனிமைப்படுத்தப்பட்ட செயல்முறையை வெற்றிகரமாக முடிப்பதை அங்கீகரிக்கும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட சான்றிதழும் கடற்படையால் அவர்களிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

அதன்படி, தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பணியை முடித்த பின்னர் 53 நபர்கள் கல்பிட்டி கடற்படை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தை விட்டு வெளியேறியுள்ளனர். இதற்கிடையில், 14 பேர் கொண்ட குழு தற்போது கல்பிட்டி கடற்படை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தில் தங்களது தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பணிகளை மேற்கொண்டு வருகிறது.