நான்கு சந்தேக நபர்களை சட்டவிரோத போதைப்பொருட்களுடன் கைது செய்ய கடற்படை உதவி

2020 ஜூன் 25 மற்றும் 27 ஆகிய திகதிகளில் மித்தெனிய மற்றும் கோடகமவின் உனல்லாவில் நடத்தப்பட்ட இரண்டு தனித்தனி தேடல் நடவடிக்கைகளின் போது, சட்டவிரோத போதைப்பொருள் வைத்திருந்த 04 சந்தேக நபர்களை கடற்படைக்கு கைது செய்ய முடிந்தது.

நாட்டில் போதைப்பொருள் கடத்தலுக்கு கடுமையான கட்டுப்பாட்டைக் கொடுக்கும் நோக்கில் இலங்கை கடற்படை வழக்கமான போதைப்பொருள் தடுப்பு நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருகிறது. அதன்படி, தெற்கு கடற்படை கட்டளை, பட்டியபொலவில் போலீஸ் எஸ்.டி.எஃப் உடன் நடத்திய ஒருங்கிணைந்த தேடலின் போது, 2020 ஜூன் 27 அன்று மித்தெனிய பகுதியில் சுமார் 200 கிராம் கேரள கஞ்சாவை வைத்திருந்த ஒருவரை கைது செய்தது.

ஜூன் 25 ஆம் திகதி, தெற்கு கடற்படை கட்டளையின் கடற்படை வீரர்கள், கொக்மடுவாவில் உள்ள போலீஸ் எஸ்.டி.எஃப் உடன், கோடகமவின் உனல்லா பகுதியில், 1.5 கிராம ஹெரோயின் வைத்திருந்த மேலும் 03 சந்தேக நபர்களை கைது செய்தனர்.

30 முதல் 34 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் மித்தெனிய மற்றும் மாதர பகுதிகளில் வசிப்பவர்கள் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இதற்கிடையில், இந்த சம்பவங்கள் குறித்து போலீசார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்