இருபது (20) கைதிகள் கல்பிட்டி மற்றும் பூசா கடற்படை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களை விட்டு வெளியேறினர்

பூஸ்ஸ கடற்படைத் தளத்திலும் கல்பிட்டிய பகுதியிலும் உள்ள கடற்படை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களில் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலத்திற்கு உட்பட்ட (20) நபர்கள் 2020 27, 28 மற்றும் 29 ஆம் திகதிகளில், தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பணிகளை முடித்த பின்னர் மையங்களை விட்டு வெளியேறினர்.

இந்த இருபது பேரில், 27 ஆம் திகதி 11 பேரும், 29 ஆம் தேதி 03 பேரும் பூஸ்ஸ கடற்படைத் தளத்தில் உள்ள கடற்படை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்திலிருந்து வெளியேறினர், 28 ஆம் திகதி 05 பேரும், 29 ஆம் திகதி 01 வரும் கல்பிட்டியில் உள்ள கடற்படை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தை விட்டு வெளியேறினர். இந்த நபர்கள் அனைவரும் வெற்றிகரமான தனிமைப்படுத்தப்பட்ட செயல்முறைக்கு உட்பட்டு, அரசாங்கத்தின் சுகாதார வழிகாட்டுதல்களைப் பின்பற்றி கடற்படை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களை விட்டு வெளியேறினர். வெளியேறும் கைதிகளுக்கு கடற்படையால் வெற்றிகரமான தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலத்தை உறுதிப்படுத்த வழங்கப்பட்ட தனிமைப்படுத்தப்பட்ட சான்றிதழும் வழங்கப்பட்டது.

தற்போதைய நிலவரப்படி, 380 பேர் பூஸ்ஸ கடற்படை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்திலிருந்து வெளியேறிவிட்டனர், மேலும் 70 பேர் அங்கு தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பணிகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். இதற்கிடையில், 59 பேர் கல்பிட்டியில் உள்ள கடற்படை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்திலிருந்து வெளியேறியுள்ளனர், மேலும் 13 பேர் அங்கு தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பணிகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.