யானைத் தந்தங்களுடன் நபரொருவர் கடற்படையினரால் கைது

2020 ஆம் ஆண்டு ஜூன் 28 ஆம் திகதி, புதிய டவுனின் - கதராகத்தில் சிறப்பு பணிக்குழு மற்றும் வனவிலங்குத் துறையுடன் ஒருங்கிணைந்த தேடலின் போது, ஒரு வீட்டில் 02 யானைத் தந்தங்களை மறைத்து வைத்திருந்த ஒருவரை கடற்படை கைது செய்தது.

கடற்படை, அம்பலண்தொட மற்றும் வனவிலங்கு துறை, கதராகம் ஆகியவற்றுடன் தெற்கு கடற்படை கட்டளைக்கு இணைக்கப்பட்ட கடற்படை ஊழியர்கள் ஜூன் 28 அன்று நியூ டவனில் தேடலை நடத்தினர். இந்த நடவடிக்கையின் போது, தவறான ஆவணங்களின் கீழ் வைக்கப்பட்டிருந்த 02 யானை தந்தங்களை கண்டுபிடிக்க முடிந்தது. 94 செ.மீ நீளமுள்ள தந்தம் 04 கிலோ மற்றும் 150 கிராம் எடையுள்ளதாக இருந்தது, இதற்கிடையில் 101.5 செ.மீ நீளமுள்ள தந்தம் 05 கிலோ மற்றும் 750 கிராம் எடையுள்ளதாக இருந்தது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அதே பகுதியில் வசிக்கும் 58 வயதுடையவர் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார். சந்தேகநபர் பொய்யான ஆவணங்கள் மற்றும் தந்தங்களுடன் கதிர்காமம் வனவிலங்குத் துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டார்.