ரியர் அட்மிரல் முதித கமகே கடற்படை சேவையிலிருந்து விடைபெற்றார்

ரியர் அட்மிரல் முதித கமகே 2020 ஆகஸ்ட் 07 ஆம் திகதி 35 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான தனது புகழ்பெற்ற கடற்படை சேவையிலிருந்து ஓய்வு பெற்றார்.

இன்று (2020 ஆகஸ்ட் 07) தனது 55 வது பிறந்த நாளைக் கொண்டாடும் ஓய்வுபெற்ற மூத்த அதிகாரிக்கு கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் நிஷாந்த உலுகெட்தென்ன உட்பட பணிப்பாளர் நாயகர்களும் வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்தனர். அதன்பிறகு, அவருக்காக கடற்படைச் சம்பிரதாய முறைப்படி மரியாதை வழங்கப்பட்டதுடன் கடற்படை பாரம்பரியத்தின் படி சாலையின் இருபுறமும் உள்ள மூத்த மற்றும் இளைய கடற்படை வீரர்களினால் அவருக்கு பிரியாடை செலுத்தினர்.

1985 ஆம் ஆண்டில் கேடட் அதிகாரியாக கடற்படையில் சேர்ந்த ரியர் அட்மிரல் முடித கமகே, கடற்படை நிர்வாக இயக்குநர், கடற்படை இயக்குநர் (திட்டங்கள் மற்றும் திட்டமிடல்), வட மத்திய கடற்படை கட்டளை துணைத் தளபதி, கடலோர காவல்படையின் துணை இயக்குநர் ஜெனரல், வடக்கு கடற்படை கட்டளைத் தளபதி. போன்ற மூத்த பதவிகளை வகித்துள்ளார்.