செல்ல கதிர்காமம் ஸ்ரீ தர்ம நிகேதன மகா பிரிவேன் ஆலயத்தின் புதிதாக நிர்மாணிக்கப்பட்ட இரண்டு மாடிகளைக் கொண்ட சங்கவாசகம் கடற்படைத் தளபதி தலைமையில் திறந்து வைக்கப்பட்டு மகா சங்கத்தினருக்கு சமர்ப்பணம் செய்யப்படவுள்ளது.

இலங்கை கடற்படையின் தொழிநுட்ப மற்றும் தொழிநுட்ப பங்களிப்புடன், மஹா சங்கத்தினருக்கான செல்ல கதிர்காமம் ஸ்ரீ தர்ம நிகேதன மகா பிரிவேன் விகாரையின் புதிதாக நிர்மாணிக்கப்பட்ட இரண்டு மாடி சங்கவாசம் 2024 ஆம் ஆண்டு மே மாதம் 11 ஆம் திகதி கடற்படைத் தளபதியான வைஸ் அட்மிரல் பிரியந்த பெரேரா தலைமையில் நடைபெற்றது.

அதன்படி, புதிய இருமாடிகள் கொண்ட சங்கவாசம் மகா சங்கத்தினருக்கு பிரதிஷ்டை செய்யப்பட்டதையடுத்து,பிற்பகல் 100 பெயர்களுக்குப் பத்தாம் தானம் மற்றும் பரிகார பூஜை, கடற்படைத் தளபதியான வைஸ் அட்மிரல் பிரியந்த பெரேரா மற்றும் கடற்படை சேவை வனிதா பிரிவின் கெளரவத் தலைவியான மாலா லமாஹேவா அவர்களின் தலைமையில் இடம்பெற்றன.

மேலும், இந்த புண்னிய திருவிழாவிற்கு தென் கடற்படை கட்டளைத் தளபதியான ரியர் அட்மிரல் சிந்தக குமாரசிங்க உட்பட இலங்கை கடற்படைக் கப்பலான காவன்திஸ்ஸ நிறுவனத்தின் அதிகாரிகள் மற்றும் மாலுமிகள் குழுவும் இந்த அன்னதான நிகழ்வில் கலந்துகொண்டனர்.