15வது போர்வீரர் நினைவு நாளில் 3146 மாலுமிகள் அடுத்த தரத்திற்கு பதவி உயர்வு

15வது போர் மாவீரர் தினத்தை முன்னிட்டு கடற்படையின் சிரேஷ்ட மற்றும் இளைய மாலுமிகள் 3146 கடற்படை தளபதி வைஸ் அட்மிரல் பிரியந்த பெரேராவினால் அடுத்த தரத்திற்கு பதவி உயர்வு வழங்கப்பட்டுள்ளது. மற்றும் இலங்கையின் கௌரவ ஜனாதிபதி.

இலங்கையில் சுமார் 30 வருடங்களாக நிலவி வரும் பயங்கரவாதத்தை மனிதாபிமான நடவடிக்கை மூலம் தோற்கடித்து நாட்டின் இறையாண்மை மற்றும் ஆட்புல ஒருமைப்பாட்டை நிலைநாட்டுவதற்காக, ஆயுதப்படை, பொலிஸ் மற்றும் சிவில் பாதுகாப்புத் திணைக்களத்தின் வீர வீரர்கள் தம் இன்னுயிரை தியாகம் செய்து ஆற்றிய தோற்கடிக்க முடியாத பங்களிப்பு அந்த வெற்றிக்கு தீர்மானகரமான காரணியாக அமைந்தது.

இதன்படி, மனிதாபிமானப் பணியை வெற்றியுடன் முடிவுக்குக் கொண்டு வருவதற்காக தம் இன்னுயிரை தியாகம் செய்த வீர மாவீரர்களை நினைவுகூரும் 15வது போர் மாவீரர் நினைவு தினத்தை முன்னிட்டு, இலங்கை கடற்படையின் வழக்கமான மற்றும் தொண்டர் கிளைகளை சேர்ந்த 3146 சிரேஷ்ட மற்றும் இளைய மாலுமிகள் இதன் அடிப்படையில் கடற்படைக்கு பதவி உயர்வு அளிக்கப்பட்டது.