4 வது துரித தாக்குதல் படைப்பிரிவுக்கு ஒரு மிதக்கும் பேரழிவு மேலாண்மை பயிற்சி பிரிவு

செயல்பாட்டு சேவையிலிருந்து ஒதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த முன்னாள் பி 419 துரித தாக்குதல் ரோந்து படகு திருகோணமலை கடற்படை கப்பல்துறை வளாகத்தில் மிதக்கும் பேரழிவு மேலாண்மை பிரிவாக மாற்றிய பின்னர் கிழக்கு கடற்படை கட்டளையின் கட்டளை அதிகாரி 2020 ஆகஸ்ட் 05 ஆம் திகதி 4 வது துரித தாக்குதல் படைப்பிரிவின் பயிற்சி பிரிவுக்கு சடங்கு முறையில் ஒப்படைத்தார்.

கொமடோர் அதிகாரி கடற்படை கப்பல்துறை (கிழக்கு) துறையின் கடற்படையினரின் நிபுணத்துவம் மற்றும் அர்ப்பணிப்புடன் வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த பயிற்சி பிரிவு கடற்படைக்கு நீண்ட காலமாகத் தேவைப்பட்ட ஒரு மிதக்கும் பயிற்சி பிரிவின் பற்றாக்குறையை நிரப்பியது, மேலும் இந்த பயிற்சி பிரிவு மாலுமிகளுக்கு தீயணைப்பு மற்றும் பேரழிவு மேலாண்மை பயிற்சியை திறம்பட வழங்கியது. பயிற்சிகளுக்கு பயன்படுத்த தேவையான கூறுகளுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது.

இந்நிகழ்ச்சியுடன் கடற்படை கப்பல்துறை வளாகத்தில் கண்காட்சி பயிற்சியொன்றும் நடைபெற்றது. இதில் கட்டளை அதிகாரி கடற்படை வெளியீட்டு கட்டளை, கிழக்கு கடற்படை கட்டளையின் துணைத் தளபதி, 4 வது துரித தாக்குதல் படைப்பிரிவின் கட்டளை அதிகாரி, கிழக்கு கடற்படை கட்டளையின் துறைத் தலைவர்கள் மற்றும் கொமடோர் அதிகாரி கப்பல்துறை (கிழக்கு) துறையின் மாலுமிகள் கலந்து கொண்டனர்.