கடற்படைத் தளபதி கடற்படை பொது வைத்தியசாலைக்கு விஜயம்

கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் நிஷாந்த உலுகேதென்ன வெலிசர கடற்படை பொது வைத்தியசாலைக்கு 2020 ஆகஸ்ட் 06 அன்று விஜயம் செய்தார். கடற்படைத் தளபதி பதவியேற்ற பின்னர் வெலிசர கடற்படை வைத்தியசாலைக்கு மேற்கொண்ட முதல் பயணம் இதுவாகும்.

கடற்படைத் தளபதி மேற்கொண்டுள்ள இந்த சுற்றுப்பயணத்தின் முக்கிய கவனம், ஓய்வுபெற்ற கடற்படைப் பணியாளர்கள், ஓய்வுபெற்ற மற்றும் சேவை செய்யும் கடற்படை பணியாளர்களின் குடும்ப உறுப்பினர்கள், சிவில் ஊழியர்கள் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்களின் மருத்துவத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்காக கடற்படை பொது வைத்தியசாலையால் தொடங்கப்பட்ட சிறப்பு மருத்துவ சேவைகளை மையமாகக் கொண்டது. வைஸ் அட்மிரல் உலுகேதென்ன நோயாளிகளின் வசதிக்காக தொலைபேசியிலும் ஆன்லைனிலும் மருந்துகளுக்கான இட ஒதுக்கீடு வழிமுறை எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதில் தீவிர கவனம் செலுத்தினார். மேலும், இது தொடர்புடைய நடவடிக்கைகளை திறம்பட மற்றும் திறமையாக நிறைவேற்ற தேவையான ஆலோசனைகளையும் வழங்கினார். கடற்படை வைத்தியசாலை மற்றும் கடற்படை நலப் பிரிவினால் நோயாளிகளுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்ட மருந்துகளை வீட்டுக்கு வழங்கும் முறையையும் கடற்படைத் தளபதி பாராட்டினார்.

பின்னர் கடற்படை தளபதி கடற்படை தலைமையகம் மற்றும் கடற்படை பொது வைத்தியசாலை ஆகியவற்றை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் அதிகாரிகளுடன் கலந்துரையாடினார். கடற்படை தளபதி இந்த செயல்முறையின் முக்கியத்துவத்தை ஒரு செயலில் நலத்திட்டமாக வலியுறுத்தியதுடன் எழுப்பப்பட்ட பிரச்சினைகளுக்கும் தீர்வுகளும் வழங்கினார்.

இந்நிகழ்ச்சியில் கடற்படை சுகாதார சேவைகளின் பணிப்பாளர் நாயகம், மேற்கு கடற்படை கட்டளைத் தளபதி, கடற்படை நல இயக்குநர் மற்றும் பல மூத்த மற்றும் இளைய அதிகாரிகள் கலந்து கொண்டனர்.