கடற்படை தளபதியின் நத்தார் வாழ்த்துச் செய்தி

இயேசு கிறிஸ்துவின் பிறப்பை கொண்டாடும் நத்தார் பண்டிகை, அமைதியான மற்றும் மகிழ்ச்சியான பண்டிகையாக வேண்டும் என்று அனைத்து கிறிஸ்தவர்களுக்கும், கடற்படைப் பணியாளர்களுக்கும், சிவில் ஊழியர்களுக்கும் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்.

அனைத்து மதத் தலைவர்களின் ஆன்மீக போதனையும் சமுதாயத்திற்கு ஒரு நல்ல செய்தியை வழங்கியுள்ளது, இது அவர்களைப் பின்பற்றுபவர்களுக்கு மட்டுமல்ல, ஒட்டுமொத்த சமுதாயத்திற்கும் ஒரு முன்னுதாரணமாகும்.

அமைதி, சகவாழ்வு, உயர்ந்த மனிதநேயம் மற்றும் நற்பண்பு ஆகியவற்றை அடிப்படையாக கொண்ட நத்தார் கருப்பொருள் மூலம் முழு சமூகமும் அமைதியான சூழலாக மாற்றப்பட்டுள்ளது. ஆகவே, பரஸ்பர நட்பு, சகவாழ்வு, நற்பண்பு மற்றும் ஒற்றுமை ஆகியவை மிகவும் மதிக்கப்படும் ஒரு இராணுவமாக நம் அனைவருக்கும் அமைதி கருப்பொருளாக கொண்ட நத்தார் மிக முக்கியமானது.

நாம் இழந்து கொண்டிருக்கும் நம்முடைய சில நல்ல குணங்களுக்கு கவனம் செலுத்த வேண்டிய ஒரு சகாப்தத்தில் நாம் நுழைந்து கொண்டிருக்கும் நேரத்தில், கிறிஸ்தவ மதம் நம் இருப்புக்கு சிறந்த எடுத்துக்காட்டுகளை அளித்துள்ளது. இன்றைய பேரழிவு சூழ்நிலையிலும் கூட, பொறுமையாக இருக்க பயிற்சி அளிக்கப்படுவது நமது மதத்தில்தான்.

மனிதகுலத்தின் பெயரிடப்படாத எண்ணங்களும் அணுகுமுறைகளும் உலகில் அமைதியின்மைக்கு பங்களித்தன. ஒரு கட்டுக்கடங்காத மனிதன் உலகில் உருவாகி வரும் அனைத்து தீமைகளின் சங்கிலியாகவும் மாறிவிட்டதால், நாம் நம்பும் எந்த மதத்தின் மூலமும் நமது மன வளர்ச்சி / ஒழுக்கத்தை கொண்டு வர முயற்சிக்க வேண்டும். அதன்படி, இயேசு கிறிஸ்துவின் எடுத்துக்காட்டுகள் இராணுவ அமைப்பின் நோக்கங்களை நிறைவேற்ற ஒரு ஒழுக்கமான மனிதனை உருவாக்குவதில் பெரும் மாற்றத்தை ஏற்படுத்த முடிந்தது.

இதுபோன்ற நல்ல எண்ணங்களால் ஒருவருக்கொருவர் கட்டியெழுப்பும் திடமான பிணைப்பு மூலம், ஆயுதப்படையின் நோக்கங்களை உணர பலனளிக்கும் தீர்வுகளைக் காணலாம் என்று நம்புகிறோம். சமகால சமுதாயத்தில் பரவலாக இருக்கும் மனச்சோர்வடைந்த மனநிலையிலிருந்து விடுபட இயேசு கிறிஸ்துவின் போதனைகளை கடைப்பிடிப்போம்.

உங்களுக்கு மற்றும் உங்கள் குடும்பத்தில் உள்ள அனைவருக்கும் எனது மகிழ்ச்சியான நத்தார் நல்வாழ்த்துக்களை மீண்டும் தெரிவிக்கிறேன்.