‘சயுருசர’ 42 வது பதிப்பு வெளியிடப்பட்டுள்ளது

‘சயுருசர’ இதழின் 42 வது பதிப்பு அதன் ஆசிரியர் குழுவினால் இன்று (2021 பிப்ரவரி 11) கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் நிஷாந்த உலுகேதென்னவுக்கு வழங்கப்பட்டது.

கடற்படை பணியாளர்களிடையே வாசிப்பு மற்றும் எழுதும் பழக்கத்தை வளர்த்துக் கொள்வதற்கும், வருங்கால கடற்படை சொற்களஞ்சியம் படைப்பாளர்களுக்கு புதிய வழிகளைத் திறப்பதற்கும் நோக்கமாக இந்த இதழ் அரை ஆண்டுதோறும் கடற்படை ஊடக பிரிவு வெளியிடுகிறது. இதன் பரந்த அளவிலான கடற்படை சமூக பொறுப்புணர்வு முயற்சிகள் மற்றும் இலங்கை கடற்படை தொடர்பான முக்கிய நிகழ்வுகள் பற்றிய கட்டுரைகளையும் உள்ளடக்கியது.

இந்த முறை, பிராந்தியத்தில் நான்காம் ஈலம் போரின் வெற்றிக்கு 4 வது வேக படைப்பிரிவின் பங்களிப்பு மதிப்புமிக்க கட்டுரைகளின் தொகுப்பை உள்ளடக்கியது, அந்த நேரத்தில் படைப்பிரிவில் பணியாற்றிய மூத்த அதிகாரிகளின் விளக்கங்கள் மற்றும் தொகுப்புகள் கடற்படை பணியாளர்களின் படைப்புகள் உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளது.

இந் நிகழ்வுக்காக கடற்படை உதவியாளரும் பத்திரிகையின் புரவலருமான கொமடோர் சுஜிவ செனவிரத்ன, கடற்படை ஊடக ஒருங்கிணைப்பாளர், பணியாளர் அதிகாரி (ஊடக) மற்றும் 'சயுருசர' தலைமை ஆசிரியர், லெப்டினன்ட் கமாண்டர் சாலிய சுதுசிங்க ஆகியோர் கழந்துகொன்டுள்ளனர்.