கடற்படையினரால் கிங் ஆற்றுப் பகுதியில் பேரழிவு மேலாண்மை பயிற்சி திட்டமொன்று மேற்கொள்ளப்பட்டது

கடற்படையினரால் வெள்ள நிலைமைகளை வெற்றிகரமாக சமாளிக்கும் நோக்கத்தில் பேரழிவு மேலாண்மை பயிற்சி திட்டமொன்று 2021 ஏப்ரல் 05 ஆம் திகதி முதல் 10 ஆம் திகதி வரை கிங் ஆற்றுப் பகுதியில் நடத்தப்பட்டது.

கடற்படை விரைவான நடவடிக்கை படகு படைப்பிரிவின் விரைவான பதில், மீட்பு மற்றும் நிவாரண அலகு (4RU) ஆகியவற்றின் பயிற்றுவிப்பாளர்களால் இரண்டு கட்டங்களில் நடத்தப்பட்ட இந்த பயிற்சி நிகழ்ச்சித்திட்டம் மூலம் உயிர்காக்கும் நுட்பங்கள் மற்றும் உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தி துன்பத்தில் உள்ளவர்களை எவ்வாறு பாதுகாப்பாக மீட்பது மற்றும் மீட்புக்குப் பிறகு அடிப்படை முதலுதவி குறித்த தத்துவார்த்த மற்றும் நடைமுறை அறிவு வழங்கப்பட்டது. மேலும், இந்த பயிற்சித் திட்டத்தின் மூலம் சிறிய கைவினை கையாளுதல் மற்றும் நீச்சல் நுட்பங்கள் பற்றிய விரிவான அறிவையும் வழங்கப்பட்டது.

தெற்கு கடற்படை கட்டளையின் தளபதி ரியர் அட்மிரல் பிரியந்த பெரேராவின் அறிவுறுத்தல்களின் அடிப்படையில் செயல்படுத்தப்பட்ட இந்த பயிற்சி திட்டத்திற்கு தெற்கு கடற்படை கட்டளையின் அனைத்து நிருவனங்களும் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தி கடற்படை உறுப்பினர்கள், காலி மாவட்ட அனர்த்த முகாமைத்துவ மையத்தில் இணைக்கப்பட்ட இராணுவ உறுப்பினர்கள் மற்றும் காலி பொலிஸ் பிரிவைச் சேர்ந்த போலீஸ் அதிகாரிகள் உட்பட 63 பயிற்சியாளர்கள் குழு பங்கேற்றது.