‘சயுருசர’ வின் 44 வது பதிப்பு வெளியிடப்பட்டுள்ளது

கடற்படை ஊடகப் பிரிவினால் வெளியிடப்படுகின்ற சயுருசர சஞ்சிகையின் 44வது பதிப்பு அதன் பிரதம ஆசிரியர் லெப்டினன்ட் கமாண்டர் (தன்னார்வ) எஸ்.ஆர்.சுதுசிங்கவினால் இன்று (2022 மார்ச் 31) கடற்படைத் தலைமையகத்தில் கடற்படைத் தளபதி வைஸ் அட்மிரல் நிஷாந்த உலுகேதென்னவிடம் வழங்கப்பட்டது.

கடற்படையினர்களின் வாசிப்பு மற்றும் எழுதும் ஆர்வத்தை வளர்ப்பதுடன், கடற்படையின் சமூகப் பணித் திட்டங்கள் உட்பட சிறப்பு சந்தர்ப்பங்கள் குறித்து அவர்களின் படைப்பு திறன்களை மேம்படுத்தும் நோக்கத்துடன் கடற்படை ஊடகப் பிரிவு மூலம் அரையாண்டுக்கு ஒருமுறை இந்த சயுருசர சஞ்சிகையை வெளியிடுகிறது.

மேலும், இம்முறை பதிப்பில் காலனித்துவ சுதந்திரத்தால் தற்காப்பு சுதந்திரம் நிறைவு, இலங்கை அரசர்களின் வெளிநாட்டுப் படையெடுப்புகள், தடகளத்தில் இரண்டு புதிய இலங்கை சாதனைகள், மாலுமிகளின் ஆக்கப்பூர்வமான உரைநடை, கவிதை மற்றும் ஓவியங்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்பங்களின் அம்சங்கள் உள்ளிட்ட மதிப்புமிக்க கட்டுரைகளின் இந்த பதிப்பு ஆகியவை அடங்கும்.