மரந்தமடு சுவாமி திருவுருவச் சிலையின் பிரதிஷ்டை நூற்றாண்டு ஆராதனைக்கு கடற்படையின் ஆதரவு

மன்னார் மரதமடு தேவாலயத்தில் நடைபெற்ற மரதமடு சுவாமி திருவுருவச் சிலையின் பிரதிஷ்டை நூற்றாண்டு விழா, பேராயர் மேதகு கர்தினால் ரஞ்சித் அவர்கள் தலைமையில் கொழும்பில், இன்று (2024 ஜூலை 02,) நடைபெற்றது. மேலும் சேவையை வெற்றிகரமாக நடத்துவதற்கு தேவையான உள்கட்டமைப்பை நிறுவுவதற்கு கடற்படை உதவியது.

இதன்படி, வடமத்திய கடற்படை கட்டளைத் தளபதி ரியர் அட்மிரல் டேமியன் பெர்னாண்டோவின் மேற்பார்வையில் கடற்படை வீரர்களின் உழைப்பால் தேவாலயம் சுத்தம் செய்யப்பட்டு அலங்கரிக்கப்பட்டதுடன், மேலும் கடற்படையினரின் பங்களிப்புடன் பக்தர்களுக்கு சுத்திகரிக்கப்பட்ட குடிநீர் வசதிகளும் வழங்கப்பட்டது.

மேலும், கிறிஸ்தவ பாதிரியார்களும், வடமத்திய கடற்படைக் கட்டளையின் கடற்படையினர், காவல்துறை அதிகாரிகள், பாதுகாப்புப் படையினர் உள்ளிட்ட பெருமளவான பக்தர்கள் இந்நிகழ்வில் கலந்துகொண்டனர்.